Tsarin Kwankwasiyya Ne Ya Fi Dacewar Da Al’ummar Kano -Injiniya Iliyasu Usman
Daga Ibrahim Muhammad An bayyana ƙaramar hukumar Nasarawa da ke jihar Kano da cewa suna zaune lafiya babu rigimar siyasa ko wani abu na daban a tsakanin ‘yan Kwankwasiyya, jagorancinsu…
A Tsarinmu Na Kwankwasiyya A Matsayin Iyali Ɗaya Muke Tafiya -Hon. Haruna Safiyanu Ƙaraye
Daga Ibrahim Muhammad Shugaban ƙaramar hukumar Ƙaraye Hon. Haruna Safiyanu ya bayyana cewa su a tsarinsu na Kwankwasiyya tamkar iyali ɗaya suke tafiya duk abin da ya samu ɗaya a…
Kyakkyawan Mua’malar Hon. Sanusi Surajo Ta Sa Ɗimbin Al’umma Ke Taruwa A Sha’aninsu -Amb. Yahaya Talba
Daga Ibrahim Muhammad An bayyana ɗimbin jama’a da suka zo ɗaurin auren na gidan mai bai wa Gwamnan jihar Kano Injiniya Abba Kabir Yusuf shawara na musamman a kan harkokin…
















