Abubakar Ɗangambo Ya Zama Sabon Shugaban Ƙungiyar ‘Yan Jarida Na Yanar Gizo
Daga Ibrahim Muhammad An rantsar da sabbin shugabannin ƙungiyar ‘yan jarida na yanar gizo reshen jihar Kano. Taron…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad An rantsar da sabbin shugabannin ƙungiyar ‘yan jarida na yanar gizo reshen jihar Kano. Taron…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Makarantar Babban Malami Madabo Islamiyya ta gudanar da taron yaye ɗalibai da suka yi saukar…
Read MoreDaga Zainab Rauf, Abuja A ranar Asabar 28 ga Shawwal 1446 (26/4/2025) aka ƙaddamar da littafin tarihin Jagoran…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Ɗalibai sama da 2,000 ne suka sami shaidar Diploma bayan kammala karatu a fannin addinin…
Read MoreGwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal ya karbi baƙuncin jami’an hukumar tsaro ta Sibil Difens (NSCDC) su goma ‘yan…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad A ƙoƙarinsa na kishin bunƙasa ilimin addinin Musulunci, Ɗan Masanin Ƙauran Namoda, Alhaji Sahabi Usman…
Read MoreCibiyar Yaƙi da Ta’addanci ta Ƙasa ta yaba wa Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal kan yadda ya ke…
Read MoreDaga Wakilinmu Jigo a jam’iyyar PDP, kuma tsohon ɗan takarar Majalisar Tarayya na ƙaramar hukumar Dala a jihar…
Read MoreHukumar Raya Ƙasashe ta Majalisar Ɗinkin Duniya (UNDP) ta yaba wa Gwamna Dauda Lawal bisa jajircewarsa wajen ba…
Read MoreDaga Ibrahim Muhammad Ƙungiyar Matasan Arewa da ke da alaƙa da jam’iyyar APC, ta bayyana cewa ƙoƙarin da…
Read More