Ƙungiyar Jaruman Kannywood Sun Kai Wa Hon. Ibrahim Ali Namadi Dala Ziyarar Girmamawa

Daga Ibrahim Muhammad, Kano

Jaruman Masana’antar Kannywood, ƙarƙashin ƙungiyarsu ta ƙasa, sun kai ziyarar girmamawa ga tsohon Kwamishinan Sufuri na Jihar Kano, Ibrahim Ali Namadi Dala.

A yayin ziyarar, ƙungiyar ta bayyana Hon. Namadi Dala a matsayin mutum mai kishin cigaban al’umma, wanda ke nuna jajircewa wajen tallafa wa matasa da bunƙasa rayuwarsu.

Haka kuma, sun jaddada goyon bayansu ga dukkan manufofi da shirye-shiryen da ya sanya a gaba domin ci gaban al’umma.

Ƙungiyar Kannywood ta kuma sanar da cewa a babban taronsu na ƙarshen shekara, za su karrama Hon. Namadi Dala domin nuna irin gagarumar gudunmawar da yake bayarwa wajen cigaban al’umma da kuma masana’antar finafinai.

A nasa jawabin, Hon. Ibrahim Ali Namadi Dala ya nuna godiya ga ƙungiyar bisa wannan ziyara ta girmamawa da suka kai masa. Ya kuma ba su shawarwari kan hanyoyin inganta ayyukansu, musamman wajen tabbatar da tsafta, inganci da kyawawan ɗabi’u a harkar shirya finafinai.

A ƙarshe, Hon. Namadi Dala ya bai wa mambobin ƙungiyar Kannywood da suka kai masa ziyara gudunmawa, domin tallafa wa shirye-shiryen babban taron da suke shirin gudanarwa nan gaba kaɗan.

  • Related Posts

    Gwamna Dauda Lawal Ya Jagoranci Zaman Majalisar Zartarwa Ta 58 A Zamfara

    Gwamnan Jihar Zamfara, Dauda Lawal, ya jagoranci zaman Majalisar Zartarwa ta Jihar karo na 58 tun bayan hawansa mulki a shekarar 2023, abin da gwamnatin jihar ta ce ya zama…

    Mata Su Dage Wajen Karatun Fannin Zayyana Gine-Gine (Architecture) -Arc. Binta Ahmad Umar

    Daga Ibrahim Muhammad An yi kira ga mata da su ƙara jajircewa wajen karatun fannin zayyana gine-gine (Architecture) domin bayar da gudunmawa ga bunƙasa cigaban al’umma. Wannan kira ya fito…

    Leave a Reply

    Your email address will not be published. Required fields are marked *

    You Missed

    Ƙungiyar Jaruman Kannywood Sun Kai Wa Hon. Ibrahim Ali Namadi Dala Ziyarar Girmamawa

    Ƙungiyar Jaruman Kannywood Sun Kai Wa Hon. Ibrahim Ali Namadi Dala Ziyarar Girmamawa

    Gwamna Dauda Lawal Ya Jagoranci Zaman Majalisar Zartarwa Ta 58 A Zamfara

    Gwamna Dauda Lawal Ya Jagoranci Zaman Majalisar Zartarwa Ta 58 A Zamfara

    Mata Su Dage Wajen Karatun Fannin Zayyana Gine-Gine (Architecture) -Arc. Binta Ahmad Umar

    Mata Su Dage Wajen Karatun Fannin Zayyana Gine-Gine (Architecture) -Arc. Binta Ahmad Umar

    An Buɗe Sabon Masallacin ’Yan Nama a Kasuwar Sabon Gari, Kano

    An Buɗe Sabon Masallacin ’Yan Nama a Kasuwar Sabon Gari, Kano

    Why I Cannot Approach the Court on the Bekwarra LGA Matter?

    Why I Cannot Approach the Court on the Bekwarra LGA Matter?

    Waɗanne Nasarorin Hukumar Taimakekeniyar Kula da Lafiya ta Jihar Kano Ta Cimma?

    Waɗanne Nasarorin Hukumar Taimakekeniyar Kula da Lafiya ta Jihar Kano Ta Cimma?