Gwamnati Na Shirin Ɓullo Da Hanyar Sauƙaƙa Harkar Sufuri Ga Al’ummar Kano -Shugaban KAROTA

Daga Ibrahim Muhammad Gwamnatin jihar Kano na kan gaba wajen abin da ya shafi kyautata jin daɗin ma’aikata a ƙasar nan, shi ya sa ma’aikata suka fito suke nuna gamsuwa…

Ƙungiyar ‘Yan Tifa Ta Nemi Gwamnatin Jihar Kano Ta Samar Musu Motoci Da Za Su Riƙa Biya Cikin Sauƙi

Daga Ibrahim Muhammad Haɗaɗdiyar ƙungiyar ‘yan Tifa da dangoginta na ƙasa reshen jihar Kano, ta yi kira ga gwamnatin jihar Kano ta taimaka wa ‘yan ƙungiyar ta ba su motocin…

Abin Da Ya Sa Muka Shirya Wa Limaman Masallatan Juma’a Na Jihar Kano Taron Bita -Ibrahim Waiya

Daga Ibrahim Muhammad Ma’aikatar yaɗa labarai da al’amuran cikin gida, ta gudanar da taron bita na kwanaki biyu ga limaman Juma’a na jihar Kano domin tunatar da su wajibin da…

An Naɗa Ɗan Amana Sarautar Magajin Garin Kasuwar Ƙofar Wambai, Kano

Daga Imam Muhammad Sarkin kasuwar Ƙofar Wanbai, Alhaji Bashir Adamu ya naɗa Alhaji Ibrahim Lawan Ɗan Amana, sarautar Magajin Garin Kasuwar Ƙofar Wanbai. Taron naɗin wanda ya gudana a ƙarƙashin…