Ƙungiyar Lauyoyi Ungogo Kano Sun Yaba Wa Gwamnatin Kano Kan Kafa Kwamiti Don Binciken Kwamishina Da Ake Zargi Da Belin Dilan Miyagun Ƙwayoyi

Daga Ibrahim Muhammad Ƙungiyar Lauyoyi ta Ƙasa (NBA), reshen Ungogo jihar Kano, ƙarƙashin jagorancin Ahmad Abubakar Gwadabe ya yaba da gode wa Gwamnan Jihar Kano, Alhaji Abba Kabir Yusuf kan…

A Sa Dokar Hana ‘Yan Siyasa Sauya Sheƙa Daga Jam’iyyar Da Aka Zaɓe Su Sai Sun Gama Wa’adinsu -Hon. Ɗankaka Bebeji

Daga Ibrahim Muhammad Gyaran tsarin mulki da shigar da sabbin dokoki abu ne mai kyau da ya kamata a riƙa yi lokaci-lokaci saboda abubuwa na canzawa daga wani ƙarni zuwa…